Máy cuốn keo CJ9+

(1 đánh giá)
199.800₫
Giá đã bao gồm VAT 8%
-12%
ngày
giờ
phút
226.800₫
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: KHÁC

Số lượng:
- +
  • Bảo hành 1 tháng
  • Miễn phí vận chuyển, ship COD toàn quốc
  • 1 đổi 1 trong 30 ngày, thủ tục đơn giản
  • Hoàn tiền 100% nếu phát hiện hàng dựng

Điểm nổi bật của Máy cuốn keo CJ9+

Máy cuốn keo CJ9+ là máy để bàn dùng trong khâu vệ sinh keo khi ép kính: tách kính xong, bạn đưa màn vào đầu cuốn đang quay, keo OCA hoặc keo loca còn lại trên màn được gom thành cuộn và bóc ra sạch, không phải cạo tay từng lớp. Máy dùng được cho màn điện thoại, máy tính bảng và màn OLED.

Ngoài gom keo, CJ9+ có thêm chức năng đánh bóng viền điện thoại khi lắp đầu bông. Độ dài và độ căng của bản keo chỉnh được, nên keo dày hay keo mỏng đều gom đều tay. Đây là bản máy cuốn keo được nhiều tiệm ép kính chọn vì phụ kiện dễ kiếm.

Máy cuốn keo CJ9+ để bàn, thân máy và đầu cuốn keo OCA lắp trên trục
Thân máy CJ9+ với đầu cuốn lắp trên trục, keo gom thành cuộn và bóc ra một lần.
  • Gom keo tự động: đầu quay cuốn keo OCA, loca thành cuộn thay cho cạo tay.
  • Chỉnh độ căng: độ dài và độ căng bản keo chỉnh được theo loại keo đang làm.
  • Hai việc một máy: lắp đầu bông để đánh bóng viền điện thoại.
  • Đầu thay rời: đầu cuốn cỡ 3.17 mua riêng khi cong hoặc mòn.

Thông số kỹ thuật máy cuốn keo CJ9+

Thông sốGiá trị
Thương hiệuKhông hãng (hàng phổ thông)
ModelCJ9+
Mã hàngSP000697
Kiểu máyĐể bàn, cắm điện
Đầu cuốn tương thíchĐầu cuốn keo cỡ 3.17
Điều chỉnhĐộ dài và độ căng bản keo
Chức năngGom keo OCA, keo loca; đánh bóng viền điện thoại
Màn hình xử lýĐiện thoại, máy tính bảng, màn OLED

Tốc độ và công suất mô tơ của bản máy này hãng không công bố chính thức, nên Hoàng Mai Mobile không ghi số. Thực tế máy đủ sức gom keo trên màn máy tính bảng mà không cần giữ màn quá lâu.

Tương thích, dùng với gì

Mã / tênDùng choTrong hộp hay mua riêng
Đầu máy cuốn keo cỡ 3.17Gom keo OCA, loca trên CJ9+Mua riêng để thay khi mòn
Đầu bông đánh bóng, lấy keoĐánh bóng viền điện thoại trên CJ9+Mua riêng
Đầu cuốn cỡ 2.35 / 2.0Chỉ cho CJ7+, CJ-17, SN116 / CJ6+Không dùng cho CJ9+
Máy cuốn keo CJ9+ nhỏ gọn đặt trên bàn ép kính, cầm màn đưa vào đầu cuốn
Máy gọn, đặt cạnh máy tách kính là vừa một chỗ làm.

Máy cuốn keo CJ9+ phù hợp với ai

Bạn nên chọn CJ9+ nếu tiệm ép kính làm đều mỗi ngày, cần máy để bàn cắm điện chạy liên tục, đầu cuốn rẻ và dễ mua. Thợ mới vào nghề ép kính cũng hợp vì máy ít nút, chỉ chỉnh độ căng rồi làm.

Nếu bạn hay đi làm lưu động hoặc muốn gom keo trên màn cong, màn cold light với tốc độ chỉnh nhiều cấp, máy cầm tay không dây sẽ tiện hơn.

So với máy cuốn keo không dây MAANT

Tiêu chíMáy cuốn keo CJ9+Máy cuốn keo MAANT CJ-2 Pro
KiểuĐể bàn, cắm điệnCầm tay, pin 2000mAh
Tốc độChỉnh độ căng bản keo9 cấp
Công suấtKhông công bố6W
Đầu cuốnCỡ 3.17, thay rờiKim thép của hãng
ThêmĐánh bóng viềnĐèn soi bụi, không dây

Nên chọn CJ9+ nếu bạn làm tại bàn, cần máy bền, đầu rẻ; chọn MAANT nếu cần cầm tay không dây và chỉnh tốc độ theo màn cong. Cả hai đều ở danh mục máy cuốn keo.

Lưu ý khi dùng

  • Đưa màn vào từ mép, giữ màn phẳng, không đè mạnh để tránh gãy màn OLED mỏng.
  • Chỉnh độ căng thấp cho keo mỏng, tăng dần khi keo dày; căng quá keo đứt vụn khó gom.
  • Lau đầu cuốn bằng cồn sau mỗi ca, thay đầu khi thấy cong hoặc rung.
  • Dùng đầu bông riêng cho việc đánh bóng, không dùng chung đầu gom keo.

Câu hỏi thường gặp

Máy cuốn keo CJ9+ dùng đầu cuốn cỡ nào?
Cỡ 3.17, bán rời tại đầu máy cuốn keo CJ6+, CJ7+, CJ9+. cỡ 2.35 và 2.0 là của máy khác, không lắp được.
CJ9+ có gom được keo trên màn máy tính bảng không?
Có. máy làm được màn điện thoại, máy tính bảng và màn OLED, chỉ cần chỉnh độ căng bản keo cho hợp.
Máy có đánh bóng viền được không?
Được, lắp đầu bông đánh bóng vào trục thay cho đầu cuốn keo.
CJ9+ khác máy MAANT không dây chỗ nào?
CJ9+ để bàn cắm điện, đầu cuốn rẻ. MAANT cầm tay chạy pin, chỉnh 9 cấp tốc độ, hợp đi làm lưu động và màn cong.

Đánh giá về Máy cuốn keo CJ9+

0.0
5 sao
0
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Chọn đánh giá của bạn

Có 0 bình luận, đánh giá về Máy cuốn keo CJ9+

TVQuản trị viênQuản trị viên

Xin chào quý khách. Quý khách hãy để lại bình luận, chúng tôi sẽ phản hồi sớm

Trả lời.
Thông tin người gửi
Bình luận sản phẩm
Thông tin người gửi